D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^

Join the forum, it's quick and easy

D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^
D1pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp

Go down

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Empty Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp

Bài gửi by JaJa_d1pro Wed 16 Mar 2011, 19:52

Chủ nhật vừa rồi 28 đồng chí nhà mình đã lên xe cùng các bạn cùng khối đi ra Đại học Bách Khoa Hà Nội tham dự Ngày hội tư vấn tuyển sinh - hướng nghiệp
Tưởng đc đi xe đẹp, ai dè bị ngồi xe buýt híc híc
Lúc đầu nhà trường chỉ cho mỗi lớp 20 vé đi thôi, thế là tranh nhau đi , hài ơi là hài Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  923195988
Mềnh điếc tai quá phải lao ra ngoài hành lang Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  923195988
Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7800a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7801a

tầm hơn 7 h , xe bắt đầu chuyển bánh, xe lao băng băng, nhưng chỉ có điều bác tài lại không biết đường híc híc
alo hỏi loạn lên
Nhưng thật may là cũng vào được trường an toàn Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  923195988

Vào đến nơi thì chạy lung tung đi đến đủ mọi hướng
Sau đây là một số bức tớ chôm được

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7814a

Đây là đường đi vào ...oai toàn bóng bay xanh đẹp ơi là đẹp ^^

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7813a

Đó! Đẹp nhỉ !

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7812a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7811a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7817a

Chỗ này là tiền sảnh thư viện trường Bách KHoa, được trưng dụng làm sân khấu lun Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  2887955155

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7819a

Đây là gian hàng của các trường, tấp nập nhỉ, bùn cười, trường nào cũng có các anh chị đứng để phát tờ rơi quảng cáo cho trường , đứa nào đứa nấy đi qua cũng cầm, kết quả là xách một lô xích xông về nhà , trông đến hài Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  923195988

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7820a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7821a

Các bạn có nhìn thấy người mặc áo đen đứng ở giữa sân khấu không?

Ca sĩ Khắc Hiếu của chúng ta đấy, hehe, ảnh có hát bài Em trong mắt tôi với cả bài j nhể, bài j mà " này người yêu dấu ơi, em đẹp như ngàn năm cổ tích, biển xanh với nắng hồng .."...ủa bài ý là bài j nhể, chả nhớ ^^ Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  923195988

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7830a

Chà, cái ảnh này nhìn đông vui biết bao !

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7831a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7829a

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7822a

Mình thích cái thư viện này , hì hì ! Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  4063

Ngày hội tư vấn tuyển sinh- hướng nghiệp  Img7832a

oài, đi cũng vui, chỉ tội cái chân về, đau ê ẩm ^^
JaJa_d1pro
JaJa_d1pro
Admin
Admin

Điểm số : 5391
Cấp bậc : 2

https://d1pro.forumvi.com

- Similar topics