D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^

Join the forum, it's quick and easy

D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^
D1pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI

Go down

22112011

ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI Empty ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI

Hôm trước nhờ Bá Thắng cài lại Win hộ thế là không thể nào vào được face. Nhớ em face quá, nhưng may còn có em forum này để viết tam sự. Cũng còn sung sướng chán.
Hôm nay, mình lại có được những cảm giác thân thương của những ngày xưa. Đạp xe trên con đường quen thuộc từ nhà đi ra HITC. Cảm giác vẫn vui vẻ, trẻ khỏe như bao giờ. Có khác chăng là giờ đây mình không còn quá lo lắng về kì thi nữa, thay vào đó là nỗi buồn chơi vơi. Việc khác nữa là mình đã không còn ngây thơ, trong sáng như ngày xưa, bây giờ gian manh, thủ đoạn hơn trước.Buồn thế không biết......
Đến khi về, trời đã tối. Một mình đi trên con đường trong khu đô thị mới, mình cảm thấy an bình lạ. Thành phố Hà Nội quá đỗi ồn ào, gấp gáp, mọi người quá ư bận rộn nên không còn có một góc nào yên ả như vậy. Nhưng chợt nghĩ: Chỉ vài tháng nữa thôi là khu đô thị này hoàn thành, khung cảnh ồn ào sẽ là điều tất yếu thì họa chăng khi mình đi học về chẳng còn được hưởng sụ bình yên như vậy. Sao mọi người cứ đô thị hóa làm gì cơ chứ, nông thôn hóa có phải tốt hơn không. Mình muốn hét lên nhưng lại sợ mấy người bảo vệ tưởng thằng thần kinh bắt về Trâu Quỳ thì lại khổ.
Điều mình muốn nói là: Mình yêu nhà quê an bình...
Chan Nguyễn_d1pro
Chan Nguyễn_d1pro
Bé ngoan
Bé ngoan

Điểm số : 4984
Cấp bậc : 4

Share this post on: reddit

ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI :: Comments

JaJa_d1pro

Bài gửi Wed 23 Nov 2011, 11:07 by JaJa_d1pro

ơ tự dưng đạp xe ra HI làm j

Chan Nguyễn_d1pro

Bài gửi Fri 25 Nov 2011, 22:55 by Chan Nguyễn_d1pro

Thì người ta đi xe đạp đi học mà. Học thằng Hữu ý. Hội những người yêu môi trường và ghét tắc đường ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI 102139 ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI 102139 ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI 102139 ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI 102139 ÔI, FACEBOOK CỦA TÔI 102139

Bài gửi  by Sponsored content