D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^

Join the forum, it's quick and easy

D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^
D1pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạm biệt...

Go down

25052011

Tạm biệt... Empty Tạm biệt...

Vậy là chia tay thật rồi ư? Lớp mình chia tay thật rồi sao?
Ngày cuối cùng bất đầu thật vui đầy tiếng cười đùa nhưng lại khép lại trong nghẹn ngào và nước mắt.

Ba năm học cùng nhau đã có những hiểu lầm, những giận hờn, niềm vui và nỗi buồn. Nhưng ngày hôm nay tất cả không còn quan trọng nữa. Ngày hôm nay tất cả đã là kỉ niệm. Chúng ta đã sống cùn nhau một ngày hết mình...

Tớ rất ghét nước mắt. Tớ ghét nhìn mọi người khóc. Tớ ghét khóc trước mặt người khác. Thế mà lúc này khi ngồi gõ những dòng này mắt tớ đang cay xè lên rồi. Sao thế này? Mọi người đáng ghét quá làm tớ khóc rồi đấy!

Ngày mai và những ngày sau này nữa tớ sẽ phải làm sao đây! Thực sự tớ vẫn chưa nhớ được rằng từ ngày mai tớ sẽ không được tới trường mỗi sáng để gặp mọi người nữa. Tớ sẽ nói chuyện với ai? Tớ sẽ trêu trọc ai đây?

Tất cả là tại mọi người! Mọi người thật xấu xa khi quá tuyệt vời như thế!

How can I live without going to school every morning and seeing you! I miss you so much!
Cô ơi! Em nhớ cô quá! Em muốn được trở lại những ngày còn đi học quá, dù cô có giận có mắng bọn em nhiều hơn cũng được!
Huệ ơi! Tao nhớ mày quá! Tao sẽ không được bắt nạt mày nữa rồi...
D1 ơi! Miss you so much!

P/s: Mọi người thi tốt nhé! Hãy nhớ và trân trọng những ngày tháng bên nhau! Hẹn gặp
lại mọi người!
Mọi người nhớ xem clip này nhé! Hãy đọc thật kĩ những dòng chữ trong đó vì đó là những điều mà tớ muốn nói với mọi người.............

dragonfly
dragonfly
Bé chăm chỉ
Bé chăm chỉ

Điểm số : 5189
Cấp bậc : 2

https://www.facebook.com/NimYuki

Share this post on: reddit
- Similar topics