D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^

Join the forum, it's quick and easy

D1pro
Chào mừng các bạn đến với D1 family ...hãy đăng kí và gia nhập gia đình ấm cúng của chúng tôi nhé ! ^^
D1pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHUẨN BỊ CHO NGÀY 20/11

Go down

14112011

CHUẨN BỊ CHO NGÀY 20/11 Empty CHUẨN BỊ CHO NGÀY 20/11

Hôm nay mình đã nhắn tin thông báo cho mọi người mà chẳng thấy mấy ai nhắn lại. Rõ là chán, Mình cũng chỉ muốn mọi người cùng đi chơi với nhau một buổi thôi vì chưa có buổi nào tất cả lớp cùng đi. Thế mà những người hồi âm thì hầu hết kêu là xin lỗi, không đi được, bận việc này việc kia.
Biết thế mình đã chẳng khởi sướng cái vụ này, vừa mệt người lại chẳng được lợi ích gì. Thế mới thấy rõ mọi người đối xử với nhau bạc tình như thế nào. Mình còn nhớ hôm ăn liên hoan chia tay ở nhà Xiêm, có bạn còn lo trước thời đại bảo là năm sau gặp mặt nhau vào khi nào. Mình đã bảo cứ từ từ rồi tính, có gì mình sẽ thông báo trên forum. Vậy mà bây giờ forum để mốc, nhắn tin thông báo đi thăm các thầy cô thì lại làm ngơ. Đến nỗi chẳng thèm trả lời lại tin nhắn. Mình cũng chẳng biết mấy bạn ý có nhận được tin không nữa. Buồn thật.
Mình không hiểu là mọi người bận cái gì hay ngại ngùng điều gì. Mình thấy rất bình thường vì mỗi người có một hướng đi khác nhau mà, đâu phải ai cũng suôn sẻ từ đầu đến cuối. Chính vì thế mà chúng ta mới cần có bạn bè, cần có những nơi để thuộc về, sẻ chia cùng nhau cho cuộc sống thêm tốt đẹp chứ... Có bạn là có cả một kho báu cơ mà...
Chan Nguyễn_d1pro
Chan Nguyễn_d1pro
Bé ngoan
Bé ngoan

Điểm số : 4984
Cấp bậc : 4

Share this post on: reddit

CHUẨN BỊ CHO NGÀY 20/11 :: Comments

JaJa_d1pro

Bài gửi Tue 15 Nov 2011, 18:32 by JaJa_d1pro

thôi t bị nhiều lần thế này rồi mà. THôi hôm ý ai đi đc thì đi. Bận thì ép buộc thế nào đc. Còn việc nt k trả lời lại thì cũng đừng bực mình làm j. t bị đầy lần rồi. thôi phù phù phù. THứ 7 quyết là đi đấy ! Ít cũng đi.

dragonfly

Bài gửi Tue 15 Nov 2011, 18:41 by dragonfly

quyết định là thứ 7 nhé. Đừng đổi lịch nhé. Chủ nhật ta bận rồi :CHUẨN BỊ CHO NGÀY 20/11 693158

Chan Nguyễn_d1pro

Bài gửi Wed 16 Nov 2011, 22:47 by Chan Nguyễn_d1pro

Chán thì bảo là chán chứ lại bảo là vui được hả?

Bài gửi  by Sponsored content

- Similar topics